FortyTwo (5.0.0-alpha2) - en to fil translation catalogue (9 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Content
fil: Nilalaman

en: Default
fil: Pamantayan

en: Header
fil: Ulunan

en: Footer
fil: Paanan

en: Configuration
fil: Pagsasa-ayos

en: Navigation
fil: Paglalayag

en: Page top
fil: Ibabaw ng pahina

en: Page bottom
fil: Ilalim ng pahina
