FortyTwo (5.0.0-alpha4) - en to ta translation catalogue (12 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Default
ta: இயல்பான

en: Core
ta: கருவம்

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: Navigation
ta: வழிநடத்தல் தொடுப்பு

en: Sidebar
ta: பக்கப்பட்டி

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Page top
ta: பக்கத்தின் மேல்

en: Page bottom
ta: பக்கத்தின் கீழ்ப்பகுதி
