Forum (1.0.0) - en to ta translation catalogue (18 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Replies
ta: பதில்கள்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Comments
ta: குறிப்புரைகள்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Parent
ta: பெற்றோர்

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Node
ta: கணு

en: Comment
ta: குறிப்புரை

en: Promoted to front page
ta: முகப்பு பக்கத்திற்கு ஏற்றப்பட்டது

en: Forum
ta: கருத்துக்களம்

en: Date - newest first
ta: திகதி - புதியவை முதலில்

en: Date - oldest first
ta: திகதி - பழையவை முதலில்
