Forward (4.0.2) - en to vi translation catalogue (39 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Type
vi: Kiểu

en: Personal message
vi: Thông điệp riêng

en: page
vi: trang

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: - None -
vi: - Không -

en: Required
vi: Bắt buộc

en: Path
vi: Đường dẫn

en: Display
vi: Hiển thị

en: Timestamp
vi: Nhãn thời gian

en: User
vi: Người dùng

en: Page title
vi: Tiêu đề trang

en: Page
vi: Trang

en: Your name
vi: Tên của bạn

en: Filter
vi: Lọc

en: Fields
vi: Các trường

en: Plain text
vi: Văn bản thuần

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Optional
vi: Tùy chọn

en: Send to
vi: Gửi đến

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Hidden
vi: Ẩn

en: Allowed HTML tags
vi: Các thẻ HTML được cho phép

en: Style
vi: Kiểu dáng

en: Apply
vi: Áp dụng

en: From address
vi: Địa chỉ gửi đi

en: Path to custom logo
vi: Đường dẫn đến biểu huy tùy biến

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Text only
vi: Chỉ trình bày bản văn

en: About
vi: Giới thiệu

en: Icon only
vi: Chỉ trình bày icon

en: Path to custom icon
vi: Đường dẫn đến biểu tượng tùy chọn

en: Link title
vi: Tiêu đề của liên kết

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Confirmation message
vi: Thông báo xác nhận

en: Subject line
vi: Dòng tiêu đề

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
