Forward (8.x-2.4) - en to ta translation catalogue (32 entries)

en: Forms
ta: படிவங்கள்

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Type
ta: வகை

en: Personal message
ta: தனிப்பட்ட செய்தி

en: page
ta: பக்கம்

en: Reset
ta: மீளமை

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Weight
ta: எடை

en: Icon and text
ta: குறுபடம் மற்றும் உரை

en: Path
ta: பாதை

en: Timestamp
ta: நேரமுத்திரை

en: User
ta: பயனர்

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Page
ta: பக்கம்

en: Your name
ta: உங்கள் பெயர்

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Plain text
ta: எளிய உரை

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Allowed HTML tags
ta: அனுமதிக்கப்பட்ட HTML குறிச்சொற்கள்

en: Style
ta: பாணி

en: ‹ Previous
ta: ‹ முந்திய

en: Next ›
ta: அடுத்த ›

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Path to custom logo
ta: விருப்பிற்கேற்ற இலட்சினைக்கான பாதை

en: About
ta: பற்றி

en: Your email address
ta: உங்கள் மின்னஞ்சல் முகவரி

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Interface
ta: இடைமுகம்

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »
