Forward (8.x-2.5) - en to ta translation catalogue (11 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Type
ta: வகை

en: Reset
ta: மீளமைக்க

en: Weight
ta: நிறை

en: Path
ta: பா​தை

en: User
ta: பயனாளர்

en: Page
ta: பக்கம்

en: Your name
ta: உங்களுடைய பெயர்

en: Hostname
ta: ஓம்புனர் பெயர்

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Allowed HTML tags
ta: அனுமதிக்கப்பட்ட HTML சீட்டுகள்
