Fraction (2.2.0) - en to ta translation catalogue (12 entries)

en: Prefix
ta: முன் ஒட்டு

en: Suffix
ta: பின் ஒட்டு

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Number
ta: எண்

en: Separator
ta: பிரிப்பான்

en: Default value
ta: இயல்பான மதிப்பு

en: Decimal
ta: பதின்மம்

en: About
ta: பற்றி

en: Placeholder
ta: கொள்ளிடம்

en: Display prefix and suffix.
ta: முன்னொட்டு மற்றும் பின்னொட்டு காட்டவும்.

en: Display with prefix and suffix.
ta: முன்னொட்டு மற்றும் பின்னொட்டு கொண்டு காட்டவும்.

en: Display prefix and suffix
ta: முன்னொட்டு, பின்னொட்டு காட்சி
