Fraction (2.3.1) - en to vi translation catalogue (16 entries)

en: Prefix
vi: Tiền tố

en: Suffix
vi: Hậu tố

en: Value
vi: Giá trị

en: Number
vi: Số

en: Separator
vi: Kí tự ngăn cách

en: Percentage
vi: Tỷ lệ

en: Default value
vi: Giá trị mặc định

en: Decimal
vi: Thập phân

en: Precision
vi: Độ chính xác

en: About
vi: Giới thiệu

en: Numeric
vi: Kiểu số

en: Min
vi: Tối thiểu

en: And max
vi: Và tối đa

en: Display prefix and suffix.
vi: Hiện văn bản trước và sau giá trị của trường.

en: Display with prefix and suffix.
vi: Trình bày thêm các văn bản ở trước và sau phần giá trị.

en: Fraction
vi: Phân số
