FreeAgent API (1.0.0-alpha3) - en to vi translation catalogue (72 entries)

en: user
vi: người dùng

en: Status
vi: Trạng thái

en: Description
vi: Mô tả

en: Comments
vi: Bình luận

en: Currency
vi: Tiền tệ

en: Project
vi: Công trình

en: Categories
vi: Mục phân loại

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: - None -
vi: - Không -

en: Country
vi: Quốc gia

en: Category
vi: Mục phân loại

en: Name
vi: Tên

en: category
vi: phân loại

en: Open
vi: Mở

en: Region
vi: Vùng

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: Keywords
vi: Từ khóa

en: task
vi: tác vụ

en: Attachment
vi: Đính kèm

en: User
vi: Người dùng

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Created
vi: Tạo bởi

en: All
vi: Tất cả

en: Year
vi: Năm

en: Page
vi: Trang

en: Contacts
vi: Liên lạc

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Comment
vi: Bài bình luận

en: Locale
vi: Bản địa

en: Month
vi: Tháng

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Day
vi: Ngày

en: Table
vi: Bảng

en: May
vi: Tháng 5

en: Role
vi: Vai trò

en: First name
vi: Tên

en: Last name
vi: Họ

en: Users
vi: Người dùng

en: Task
vi: Tác vụ

en: Phone number
vi: Số điện thoại

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Created date
vi: Ngày tạo ra

en: Full name
vi: Họ và tên

en: Paid
vi: Đã thanh toán

en: Jan
vi: Th1

en: Feb
vi: Th2

en: Mar
vi: Th3

en: Apr
vi: Th4

en: Jun
vi: Th6

en: Jul
vi: Th7

en: Aug
vi: Th8

en: Sep
vi: Th9

en: Oct
vi: Th10

en: Nov
vi: Th11

en: Dec
vi: Th12

en: Hours
vi: Giờ

en: Overdue
vi: Quá hạn

en: Town
vi: Phố

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Tasks
vi: Tác vụ

en: Keyword
vi: Từ khóa

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Web services
vi: Dịch vụ web

en: This week
vi: Tuần này

en: Current user
vi: Người dùng hiện tại

en: - Any -
vi: - Tất cả -

en: contact
vi: liên hệ

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
