Freelinking (4.0.1) - en to ta translation catalogue (14 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Content types
ta: உள்ளடக்க வகைகள்

en: File
ta: கோப்பு

en: Google Search
ta: கூகிள் தேடல்

en: Search
ta: தேடல்

en: Error Message
ta: பிழை செய்தி

en: User
ta: பயனர்

en: Content type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: Insert an error message
ta: ஒரு பிழை செய்தியை சொருகு

en: If Search is disabled or inaccessible do something else.
ta: தேடல் செயலிலில்லாமலோ அல்லது அணுமுடியாமலோ இருந்தால் வேறு ஏதாவது செய்க.
