Freelinking (8.x-3.0) - en to vi translation catalogue (18 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Value
vi: Giá trị

en: Enable
vi: Bật

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Content types
vi: Kiểu nội dung

en: File
vi: Tập tin

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Node ID
vi: ID node

en: User
vi: Người dùng

en: Content type
vi: Kiểu nội dung

en: Input filters
vi: Các bộ lọc nhập liệu

en: Node title
vi: Tiêu đề node

en: Plugin
vi: Trình cắm

en: Plugins
vi: Trình cắm

en: Built-in
vi: Tích hợp

en: File System
vi: Hệ thống tập tin

en: Do Nothing
vi: Không làm gì
