Freelinking (8.x-3.0) - en to te translation catalogue (12 entries)

en: Status
te: స్థితి

en: Value
te: విలువ

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Content types
te: విషయ రకాలు

en: File
te: ఫైల్

en: Google Search
te: గూగుల్ శోధన

en: Search
te: వెతుకు

en: Error Message
te: దోష సమాచారం

en: Node ID
te: నోడ్ ఐడి

en: User
te: వాడుకరి

en: External links
te: బయటి లంకెలు
