FSK Demo (1.0.0) - en to vi translation catalogue (25 entries)

en: User Login
vi: Người dùng đăng nhập

en: E-mail
vi: Thư điện tử

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Author
vi: Tác giả

en: Disabled
vi: Tắt

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Number
vi: Số

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Single
vi: Đơn lẻ

en: Multiple
vi: Nhiều

en: Required
vi: Bắt buộc

en: Name
vi: Tên

en: Default
vi: Mặc định

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: E-mail address
vi: Địa chỉ e-mail

en: January
vi: Tháng 1

en: February
vi: Tháng 2

en: March
vi: Tháng 3

en: Paging
vi: Phân trang

en: Select
vi: Chọn

en: Telephone
vi: Điện thoại

en: About
vi: Giới thiệu

en: Vertical Tabs
vi: Tab nằm dọc

en: Fieldset
vi: Nhóm trường

en: Textarea
vi: Hộp văn bản
