FSK Frontend (01.5) - en to ta translation catalogue (23 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Version
ta: பதிப்பு

en: Name
ta: பெயர்

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: PHP
ta: பிஎச்பி

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: System
ta: கட்டமைப்பு

en: Other
ta: மற்றவை

en: Uninstall
ta: கழற்றல்

en: Installed
ta: நிறுவப்பட்டது

en: New
ta: புதிய

en: Next page
ta: அடுத்த பக்கம்

en: Go to first page
ta: முதல் பக்கம் செல்

en: Go to last page
ta: கடைசி பக்கம் செல்

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: No modules are available to uninstall.
ta: நீக்க எந்த நீட்சிகளும் இல்லை.

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை
