FSK Frontend (02.1) - en to ta translation catalogue (8 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: Name
ta: பெயர்

en: Go to previous page
ta: முந்தைய பக்கத்திற்கு செல்

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கத்திற்கு செல்

en: System
ta: அமைப்பு

en: Go to first page
ta: தொடக்கப் பக்கத்திற்கு செல்க

en: Go to last page
ta: இறுதிப் பக்கத்திற்கு செல்க
