FSK Frontend (05.3) - en to fil translation catalogue (16 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Content
fil: Nilalaman

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Name
fil: Pangalan

en: Go to previous page
fil: Pumunta sa nakaraang pahina

en: Go to next page
fil: Mag-punta sa susunod na pahina

en: Updated
fil: Nabago

en: Header
fil: Ulunan

en: Footer
fil: Paanan

en: System
fil: Sistema

en: Uninstall
fil: Alisin

en: Go to first page
fil: Mag-punta sa unang pahina

en: Go to last page
fil: Mag-punta sa huling pahina

en: Sidebar First
fil: Unang baras sa gilid

en: Highlighted
fil: Binigyang-diin

en: Sidebar Second
fil: Pangalawang baras sa gilid
