FullCalendar (3.0.2) - en to ta translation catalogue (21 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Date
ta: தேதி

en: None
ta: இல்லை

en: Display settings
ta: காட்சி அமைவுகள்

en: Views
ta: பார்வைகள்

en: Vocabularies
ta: சொற்றொகுதிகள்

en: Text
ta: உரை

en: Theme
ta: தீம்

en: Year
ta: வருடம்

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Height
ta: உயரம்

en: Month
ta: மாதம்

en: Day
ta: நாள்

en: Color
ta: நிறம்

en: Close
ta: மூடு

en: Standard
ta: தரமானது

en: - Select -
ta: - தேர்ந்தெடு -

en: View settings
ta: அமைப்புகளை காண்க

en: Form mode
ta: படிவம் முறை

en: Toolbar
ta: கருவிப்பட்டை
