FullCalendar (8.x-1.0-alpha2) - en to cy translation catalogue (13 entries)

en: Display settings
cy: Dangos gosodiadau

en: Display
cy: Dangos

en: Options
cy: Dewisiadau

en: Time zone
cy: Cylchfa amser

en: Width
cy: Lled

en: Height
cy: Uchder

en: Month
cy: Mis

en: Week
cy: Wythnos

en: Day
cy: Dyddiad

en: All day
cy: Trwy'r dydd

en: Close
cy: Yn agos

en: Today
cy: Heddiw

en: The label for this field that will be displayed to end users if the style requires it.
cy: Bydd label y maes yma'n cael ei arddangos i gwblhau defnyddwyr os yw'r steil yn gofyn amdano.
