Google Analytics Dashboard (1.0.0) - en to vi translation catalogue (17 entries)

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: All
vi: Tất cả

en: Block
vi: Khối

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Users
vi: Người dùng

en: Page Title
vi: Tên trang

en: City
vi: Thành phố

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Source
vi: Nguồn

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Dashboard
vi: Trang tổng hợp

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
