Gamify by User Points (1.1.0-beta5) - en to ta translation catalogue (17 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Enabled
ta: இயலுமைப்படுத்தப்பட்டது

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Message
ta: தகவல்

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Update
ta: இற்றைப்படுத்துக

en: Time
ta: நேரம்

en: View
ta: நோக்குக

en: User
ta: பயனாளர்

en: Error
ta: வழு

en: Log message
ta: பதிகைத் தகவல்

en: Create new revision
ta: புதிய மீட்டலை உருவாக்குக
