Garland (8.x-1.0-alpha8) - en to vi translation catalogue (13 entries)

en: Blue Lagoon (Default)
vi: Blue Lagoon (Mặc định)

en: Text color
vi: Màu chữ

en: Link color
vi: Màu liên kết

en: Primary tabs
vi: Tab chính

en: Secondary tabs
vi: Thẻ phụ

en: Base color
vi: Màu chủ đạo

en: Header top
vi: Đầu đề trên

en: Header bottom
vi: Đầu đề dưới

en: Content width
vi: Chiều rộng nội dung

en: Fluid width
vi: Độ rộng uyển chuyển

en: Fixed width
vi: Độ rộng cố định

en: Specify whether the content will wrap to a fixed width or will fluidly expand to the width of the browser window.
vi: Xác định xem các nội dung sẽ sử dụng chiều rộng cố định hoặc sẽ mở rộng với chiều rộng của cửa sổ trình duyệt.

en: A multi-column theme which can be configured to modify colors and switch between fixed and fluid width layouts.
vi: Một chủ đề đa cột có thể được cấu hình để thay đổi màu sắc và chuyển đổi giữa bố trí cố định chiều rộng và độ uyển chuyển.
