Garland (8.x-2.0-alpha3) - en to ta translation catalogue (45 entries)

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Blue Lagoon (Default)
ta: ப்ளூ லகோன் (இயல்பான)

en: Ash
ta: சாம்பல்

en: Aquamarine
ta: ஆக்வாமரைன்

en: Belgian Chocolate
ta: பெல்கைன் சோக்லேட்

en: Bluemarine
ta: ப்ளூமரைன்

en: Citrus Blast
ta: சிட்ரஸ் ப்ளாஸ்ட்

en: Cold Day
ta: கோல்ட் டே

en: Greenbeam
ta: கிரீன்பீம்

en: Mediterrano
ta: மெடிட்டோரானோ

en: Mercury
ta: பாதரசம்

en: Nocturnal
ta: நாக்டர்னல்

en: Olivia
ta: ஒலிவியா

en: Pink Plastic
ta: பிங்க் பிளாஸ்ட்டிக்

en: Shiny Tomato
ta: சைனிடொமாடோ

en: Teal Top
ta: ற்றீல்டாப்

en: Search
ta: தேடல்

en: Help
ta: உதவி

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Text color
ta: எழுத்தின் நிறம்

en: Tools
ta: கருவிகள்

en: Link color
ta: தொடுப்புகளின் நிறம்

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: Base color
ta: அடிப்படை நிறம்

en: Header top
ta: மேல் தலைப்பு

en: Header bottom
ta: கீழ் தலைப்பட்டி

en: Powered by Drupal
ta: ட்ரூபால் சக்தி கொடுக்கிறது

en: Garland
ta: கார்லண்ட்

en: Page top
ta: பக்கத்தின் மேல்

en: Page bottom
ta: பக்கத்தின் கீழ்ப்பகுதி

en: Status messages
ta: நிலை செய்திகள்

en: Sidebar first
ta: முதல் பக்கபட்டை

en: Secondary menu
ta: இரண்டாம்தரப் பட்டி

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்

en: Content width
ta: உள்ளடக்க அகலம்

en: Fluid width
ta: மாறும் அகலம்

en: Fixed width
ta: மாறா அகலம்

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை

en: Sidebar second
ta: இரண்டாம் பக்கபட்டை

en: Footer menu
ta: அடிக்குறிப்பு பட்டி

en: User account menu
ta: பயனர் கணக்கு பட்டி
