Garland (8.x-2.0-alpha3) - en to te translation catalogue (19 entries)

en: Content
te: సారము

en: Aquamarine
te: ఆక్వామరైన్

en: Belgian Chocolate
te: బెల్జియన్ చాక్లెట్

en: Mercury
te: మెర్క్యురీ

en: Olivia
te: ఒలీవియా

en: Pink Plastic
te: గులాబీ ప్లాస్టిక్

en: Shiny Tomato
te: షైనీ టమోటో

en: Search
te: వెతుకు

en: Help
te: సహాయం

en: Page title
te: పేజీ శీర్షిక

en: Breadcrumb
te: బ్రెడ్‌క్రంబ్

en: Text color
te: పాఠ్యపు రంగు

en: Tools
te: పనిముట్లు

en: Link color
te: లంకె రంగు

en: Powered by Drupal
te: డ్రూపల్‌చే శక్తిమంతం

en: Page bottom
te: పేజీ అడుగు

en: Status messages
te: స్థితి సందేశాలు

en: Fixed width
te: స్థిరమైన వెడల్పు

en: User account menu
te: వాడుకరి ఖాతా మెనూ
