Gateway (3.0.0-alpha1) - en to fil translation catalogue (10 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Content
fil: Nilalaman

en: Help
fil: Tulong

en: Header
fil: Ulunan

en: Left sidebar
fil: Kaliwang sidebar

en: Footer
fil: Paanan

en: Navigation
fil: Paglalayag

en: Page top
fil: Ibabaw ng pahina

en: Page bottom
fil: Ilalim ng pahina

en: Secondary navigation
fil: Pangalawang paglalayag
