GatherContent (8.x-4.3) - en to ta translation catalogue (20 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Submit
ta: சமர்ப்பிக்குக

en: Type
ta: வகை

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: Language
ta: மொழி

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Reset
ta: மீளமைக்க

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Update
ta: இற்றைப்படுத்துக

en: Menu
ta: பட்டி

en: Page
ta: பக்கம்

en: Selected
ta: தெரிவு செய்யப்பட்டது

en: Published
ta: பிரசுரிக்கப்பட்டது

en: Select all rows in this table
ta: இந்த அட்டவணையிலுள்ள அனைத்து நிரைகளையும் தெரிவு செய்க

en: Deselect all rows in this table
ta: இந்த அட்டவணையிலுள்ள அனைத்து நிரைகளின் தெரிவினை நீக்குக

en: Create new revision
ta: புதிய மீட்டலை உருவாக்குக
