Gaya Popup (1.0.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (35 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Homepage
ta: வலைமனை

en: Edit
ta: மாற்று

en: Message
ta: செய்தி

en: Weight
ta: எடை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Save
ta: சேமி

en: View
ta: பார்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Area
ta: பரப்பு

en: Revisions
ta: மறுபதிப்புகள்

en: Authored by
ta: எழுத்தாளர்

en: Background color
ta: பின்புல நிறம்

en: Text color
ta: எழுத்தின் நிறம்

en: Close
ta: மூடு

en: Create new revision
ta: புதிய மறுபதிவை உருவாக்கு

en: Revert
ta: முன்நிலைக்கு மாற்றுக

en: Revisions for %title
ta: %title-க்கான மறுபதிப்புகள்

en: Revision
ta: மறுபதிப்பு

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Are you sure you want to revert to the revision from %revision-date?
ta: %revision-date ந் சீராய்வினை உறுதியாக முன்நிலைக்கு மாற்ற விரும்புகிறீர்களா?

en: Are you sure you want to delete the revision from %revision-date?
ta: %revision-date இலிருந்தான சீராய்வுகளை உறுதியாக நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Language settings
ta: மொழி அமைவுகள்

en: Copy of the revision from %date.
ta: %date இலிருந்தான சீராய்வுகளை நகலெடுக்க

en: Weight for @title
ta: @title ன் எடை
