Gaya Popup (1.0.0-rc1) - en to vi translation catalogue (45 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Enable
vi: Bật

en: Disable
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Homepage
vi: Trang chủ

en: Edit
vi: Sửa

en: Message
vi: Thông điệp

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Save
vi: Lưu

en: View
vi: Xem

en: ID
vi: Mã

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Area
vi: Diện tích

en: Revisions
vi: Các bản duyệt

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: Frequency
vi: Tần suất

en: Start date
vi: Ngày bắt đầu

en: End date
vi: Ngày kết thúc

en: Background color
vi: Màu nền

en: Text color
vi: Màu chữ

en: Close
vi: Đóng

en: Create new revision
vi: Tạo bản hiệu đính mới

en: Font size
vi: Cỡ chữ

en: Revert
vi: Trở lại

en: Revisions for %title
vi: Các bản duyệt cho %title

en: Revision
vi: Bản duyệt

en: All pages
vi: Tất cả các trang

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Revision of %title from %date
vi: Bản duyệt của %title từ %date

en: Are you sure you want to revert to the revision from %revision-date?
vi: Bạn có chắc muốn trở lại về bản duyệt từ %revision-date?

en: Are you sure you want to delete the revision from %revision-date?
vi: Bạn có chắc là muốn xoá bản duyệt từ %revision-date?

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Popup
vi: Tự mở

en: Start time
vi: Thời điểm đầu:

en: Language settings
vi: Thiết lập ngôn ngữ

en: Copy of the revision from %date.
vi: Bản sao của bản duyệt từ %date.

en: Every time
vi: Mọi lần

en: Weight for @title
vi: Độ nặng cho @title
