Google Calendar Entity (Gcal Entity) (2.0.0-beta3) - en to vi translation catalogue (13 entries)

en: Delete
vi: Xóa

en: Edit
vi: Sửa

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: View
vi: Xem

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Timezone
vi: Múi giờ

en: Event start
vi: Bắt đầu sự kiện

en: Event end
vi: Kế thúc sự kiện

en: About
vi: Giới thiệu
