Government of Canada Design System (GCDS) (1.0.1-rc3) - en to fil translation catalogue (10 entries)

en: Content
fil: Nilalaman

en: - None -
fil: - Wala -

en: Help
fil: Tulong

en: Footer
fil: Paanan

en: Search settings
fil: Mga pagtatakda ng paghahanap

en: Standard
fil: Karaniwan

en: Main navigation
fil: Pangunahing paglalayag

en: Sidebar first
fil: Unang baras sa gilid

en: Highlighted
fil: Binigyang-diin

en: Sidebar second
fil: Pangalawang baras sa gilid
