General Data Protection Regulation (3.1.0) - en to ta translation catalogue (60 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: Closed
ta: மூடப்பட்டது

en: disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Cancel
ta: விலகு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: Requested
ta: கேட்கப்பட்டது

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Edit
ta: மாற்று

en: Date
ta: தேதி

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: Message
ta: செய்தி

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Field
ta: புலம்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Save
ta: சேமி

en: Summary
ta: சுருக்கம்

en: View
ta: பார்

en: Filename
ta: கோப்பு பெயர்

en: User
ta: பயனர்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: All
ta: எல்லா

en: Block
ta: பெட்டி

en: Page
ta: பக்கம்

en: Revisions
ta: மறுபதிப்புகள்

en: Authored by
ta: எழுத்தாளர்

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: Template
ta: முன் வடிவு

en: Task
ta: செய்பணி

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: ‹ previous
ta: ‹ முந்திய

en: next ›
ta: அடுத்த ›

en: Create new revision
ta: புதிய மறுபதிவை உருவாக்கு

en: Entity
ta: உருப்படி

en: Revert
ta: முன்நிலைக்கு மாற்றுக

en: Getting Started
ta: தொடங்குதல்

en: Revisions for %title
ta: %title-க்கான மறுபதிப்புகள்

en: Revision
ta: மறுபதிப்பு

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Tasks
ta: பணிகள்

en: Are you sure you want to revert to the revision from %revision-date?
ta: %revision-date ந் சீராய்வினை உறுதியாக முன்நிலைக்கு மாற்ற விரும்புகிறீர்களா?

en: « first
ta: « முதல்

en: last »
ta: கடைசி »

en: Columns
ta: நெடுவரிசை

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: About
ta: பற்றி

en: Bundle
ta: பொதி

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Copy of the revision from %date.
ta: %date இலிருந்தான சீராய்வுகளை நகலெடுக்க

en: The data could not be saved because the destination %destination is invalid. This may be caused by improper use of file_save_data() or a missing stream wrapper.
ta: தரவைச் சேமிக்க இயலவில்லை, ஏனெனில் சேமிப்பிடம் %destination செல்லாதது. இது file_save_data()  அல்லது மடக்கியெழுதும் தொடரின் சுட்டியைச் சரிவர பயன்படுதாமையால் இருக்கலாம்.
