Gender field (8.x-1.0-alpha3) - en to ta translation catalogue (6 entries)

en: Resources
ta: வளங்கள்

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Default
ta: இயல்பான

en: Tools
ta: கருவிகள்

en: Allowed values list: each key must be a string at most 255 characters long.
ta: அனுமதிக்கப்பட்ட மதிப்புகள் பட்டியல்: ஒவ்வொரு கீகளும் அதிகபட்சம் 255 எழுத்துக்கள் நீளத்திற்குள் ஒரு சொல்லாக இருக்க வேண்டும்.

en: - Select a value -
ta: - ஒரு மதிப்பை தெரிக -
