Module generator UI (8.x-1.0-alpha1) - en to ml translation catalogue (19 entries)

en: E-mail
ml: ഈ-മെയിൽ

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Submit
ml: സമര്‍പ്പിക്കു

en: Language
ml: ഭാഷ

en: Version
ml: പതിപ്പ്

en: Number
ml: അക്കം

en: Message
ml: സന്ദേശം

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Name
ml: പേര്

en: Import
ml: ഇറക്കുമതി

en: Path
ml: വഴി

en: Email
ml: ഇമെയിൽ

en: PHP
ml: പി.എച്ഛ്.പി

en: E-mail address
ml: ഇ-മെയില്‍ വിലാസം

en: Authored by
ml: എഴുതിയത്

en: Language code
ml: ഭാഷയുടെ കോഡ്

en: Not enabled
ml: സജ്ജമല്ല

en: Your PHP installation is too old. Drupal requires at least PHP %version.
ml: താങ്കളുടെ പി.എച്ഛ്.പി സജ്ജീകരണം വളരെ പഴയതാണ്. ദ്രുപാലിന് ഏറ്റവും കുറഞ്ഞത് പി.എച്ഛ്.പി %version എങ്കിലും ആവശ്യമാണ്.

en: UUID
ml: യു യു ഐ ഡി
