GenoRing (1.0.0-alpha6) - en to vi translation catalogue (24 entries)

en: Value
vi: Giá trị

en: Remove
vi: Xoá

en: Description
vi: Mô tả

en: Enable
vi: Bật

en: Taxonomy
vi: Luật phân loại

en: License
vi: Giấy phép

en: Version
vi: Phiên bản

en: Edit
vi: Sửa

en: Test
vi: Thử nghiệm

en: - None -
vi: - Không -

en: Save
vi: Lưu

en: Help
vi: Trợ giúp

en: Default
vi: Mặc định

en: Add
vi: Thêm

en: Unknown
vi: Không rõ

en: Upload new file
vi: Tải tệp mới

en: Other
vi: Khác

en: File type
vi: Kiểu tập tin

en: Default value
vi: Giá trị mặc định

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: - Select -
vi: - Chọn -

en: Notes:
vi: Chú ý:

en: Date and Time
vi: Ngày và Giờ

en: Machine Name
vi: Tên nội bộ
