Geo Entity (1.0.0-beta2) - en to vi translation catalogue (34 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Author
vi: Tác giả

en: List
vi: Danh sách

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: File
vi: Tập tin

en: Edit
vi: Sửa

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Label
vi: Nhãn

en: View
vi: Xem

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: ID
vi: Mã

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Area
vi: Diện tích

en: Inline
vi: Trên cùng dòng

en: Address
vi: Địa chỉ

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Full
vi: Đầy đủ

en: Authored on
vi: Viết lúc

en: API key
vi: khóa API

en: Create new address
vi: Tạo địa chỉ mới

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Accessibility
vi: Khả năng truy cập

en: Embed
vi: Nhúng

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
