Geocoder (8.x-3.21) - en to ta translation catalogue (14 entries)

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Version
ta: பதிப்பு

en: Weight
ta: எடை

en: Name
ta: பெயர்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Add
ta: சேர்

en: Throttle
ta: த்ரோட்டில்

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: Limit
ta: எல்லை

en: Output format
ta: வெளியீட்டு வடிவம்

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: - Select -
ta: - தேர்ந்தெடு -

en: Warning message
ta: எச்சரிக்கை செய்தி

en: Weight for @title
ta: @title ன் எடை
