Geofield (8.x-1.48) - en to ta translation catalogue (20 entries)

en: enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Value
ta: மதிப்பு

en: disabled
ta: செயலிலில்லை

en: North
ta: வடக்கு

en: East
ta: கிழக்கு

en: South
ta: தெற்கு

en: West
ta: மேற்கு

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Default
ta: இயல்பான

en: Top
ta: மேல்

en: Bottom
ta: கீழ்

en: Is less than
ta: விட குறைவாக உள்ளது

en: Is equal to
ta: சமமாக

en: Is greater than or equal to
ta: அதிகமாக அல்லது சமமாக

en: Is greater than
ta: விட அதிகமாக உள்ளது

en: Is not equal to
ta: சமமல்ல

en: Left
ta: இடது

en: Right
ta: வலது

en: Output format
ta: வெளியீட்டு வடிவம்

en: Default value
ta: இயல்பான மதிப்பு
