Geofield Map (11.1.8) - en to vi translation catalogue (32 entries)

en: enabled
vi: bật

en: Value
vi: Giá trị

en: disabled
vi: tắt

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Weight
vi: Độ nặng

en: none
vi: không có

en: Taxonomy term
vi: Từ liệu phân loại

en: Unknown
vi: Không rõ

en: Upload
vi: Tải lên

en: Options
vi: Tùy chọn

en: Fields
vi: Các trường

en: Width
vi: Chiều rộng

en: Height
vi: Chiều cao

en: Scale
vi: Co dãn

en: Table
vi: Bảng

en: Provider
vi: Nhà cung cấp

en: Option
vi: Tùy chọn

en: Position
vi: Vị trí

en: normal
vi: bình thường

en: Replacement patterns
vi: Các mẫu thay thế

en: Default value
vi: Giá trị mặc định

en: Please wait...
vi: Vui lòng đợi...

en: Zoom
vi: Thu/Phóng

en: - Any -
vi: - Tất cả -

en: Min
vi: Tối thiểu

en: Enter a value like "512" (bytes), "80 KB" (kilobytes) or "50 MB" (megabytes) in order to restrict the allowed file size. If left empty the file sizes will be limited only by PHP's maximum post and file upload sizes (current limit <strong>%limit</strong>).
vi: Nhập các giá trị như  "512" (bytes), "80 KB" (kilobyte) hay "50 MB" (megabyte) để giới hạn dung lượng tệp tin được phép tải lên. Để trống nếu như muốn dùng giới hạn mà cấu hình PHP trên hệ thống quy định (hiện đang là <strong>%limit</strong>).

en: Image style
vi: Kiểu dáng ảnh

en: auto
vi: tđộng

en: Separate extensions with a space or comma and do not include the leading dot.
vi: Ngăn cách các phần mở rộng bằng dấu cách hoặc dấu phẩy, và không thêm dấu chấm ở đầu mỗi phần mở rộng.

en: View mode
vi: Chế độ hiển thị

en: Places
vi: Nơi
