Geolocation Field (8.x-3.0-rc4) - en to fil translation catalogue (18 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: Content
fil: Nilalaman

en: Value
fil: Halaga

en: Type
fil: Uri

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Search
fil: Hanapin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Weight
fil: Timbang

en: none
fil: wala

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: All
fil: Lahat

en: Page
fil: Pahina

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina

en: Direction
fil: Direksiyon
