Geolocation Field (8.x-3.0) - en to ta translation catalogue (76 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Type
ta: வகை

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: On
ta: சரி

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Version
ta: பதிப்பு

en: Size
ta: அளவு

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: Country
ta: நாடு

en: Weight
ta: எடை

en: The configuration options have been saved.
ta: அமைவாக்கத் தெரிவுகள் சேமிக்கப்பட்டன

en: North
ta: வடக்கு

en: East
ta: கிழக்கு

en: South
ta: தெற்கு

en: West
ta: மேற்கு

en: none
ta: இல்லை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Top
ta: மேல்

en: Small
ta: சிறியது

en: Large
ta: பெரியது

en: Icon
ta: குறுபடம்

en: Format
ta: வடிவமைப்பு

en: Region
ta: பகுதி

en: Advanced settings
ta: மேலதிக அமைவுகள்

en: Content type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: Options
ta: தெரிவுகள்

en: All
ta: எல்லா

en: Page
ta: பக்கம்

en: Bottom
ta: கீழ்

en: Url
ta: முகவரி

en: Off
ta: இல்லை

en: Location
ta: இடம்

en: Promoted to front page
ta: முதல் பக்கத்தில் ஏற்றப்பட்டது

en: Width
ta: அகலம்

en: Height
ta: உயரம்

en: General
ta: பொது

en: Background color
ta: பின்புல நிறம்

en: Color
ta: நிறம்

en: Option
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Position
ta: இடம்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Minimum height
ta: குறைந்தளவு உயரம்

en: Minimum width
ta: குறைந்தளவு அகலம்

en: Map
ta: வரைபடம்

en: Left
ta: இடது

en: Right
ta: வலது

en: Style
ta: பாணி

en: Top left
ta: மேல் இடது

en: Top right
ta: மேல் வலது

en: Bottom right
ta: கீழே வலது

en: Bottom left
ta: கீழே இடது

en: ‹ Previous
ta: ‹ முந்திய

en: Next ›
ta: அடுத்த ›

en: Default value
ta: இயல்பான மதிப்பு

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Overlay
ta: மேற்பரப்பு

en: Data
ta: தரவு

en: About
ta: பற்றி

en: Setting
ta: அமைப்பு

en: Route
ta: வழி

en: Direction
ta: திசை

en: Maximum height
ta: அதிகளவு உயரம்

en: Maximum width
ta: குறைந்தளவு அகலம்

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: Top center
ta: மேல் மையம்

en: Bottom center
ta: மைய கீழ்
