Geolocation Field (8.x-3.2) - en to vi translation catalogue (100 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: Content
vi: Nội dung

en: Value
vi: Giá trị

en: Type
vi: Kiểu

en: Description
vi: Mô tả

en: Enable
vi: Bật

en: Enabled
vi: Bật

en: On
vi: Bật

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Version
vi: Phiên bản

en: Size
vi: Dung lượng

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Country
vi: Quốc gia

en: Weight
vi: Độ nặng

en: The configuration options have been saved.
vi: Các tùy chọn cấu hình đã được lưu lại.

en: North
vi: Bắc

en: East
vi: Đông

en: South
vi: Nam

en: West
vi: Tây

en: none
vi: không có

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Label
vi: Nhãn

en: Font Size
vi: Cỡ chữ

en: Top
vi: Đầu

en: Small
vi: Nhỏ

en: Large
vi: Rộng

en: Icon
vi: Biểu tượng

en: Format
vi: Định dạng

en: Region
vi: Vùng

en: Anchor
vi: Điểm neo

en: Advanced settings
vi: Các thiết lập nâng cao

en: Content type
vi: Kiểu nội dung

en: Options
vi: Tùy chọn

en: All
vi: Tất cả

en: Page
vi: Trang

en: Bottom
vi: Cuối

en: Off
vi: Tắt

en: Location
vi: Vị trí

en: Promoted to front page
vi: Đưa lên trang chủ

en: Width
vi: Chiều rộng

en: Height
vi: Chiều cao

en: Address
vi: Địa chỉ

en: Desc
vi: Giảm dần

en: General
vi: Tổng quát

en: Background color
vi: Màu nền

en: Color
vi: Màu sắc

en: Option
vi: Tùy chọn

en: Position
vi: Vị trí

en: City
vi: Thành phố

en: Postal code
vi: Mã bưu điện

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Full
vi: Đầy đủ

en: Countries
vi: Quốc gia

en: Address Field
vi: Trường địa chỉ

en: API key
vi: khóa API

en: Feature
vi: Tính năng

en: Minimum height
vi: Chiều cao tối thiểu

en: Minimum width
vi: Độ rộng tối thiểu

en: Left
vi: Trái

en: Right
vi: Phải

en: Style
vi: Kiểu dáng

en: Font Family
vi: Họ phông

en: Standard
vi: Tiêu chuẩn

en: Top left
vi: Trên trái

en: Top right
vi: Trên phải

en: Bottom right
vi: Dưới phải

en: Bottom left
vi: Dưới trái

en: Locality
vi: Vùng

en: Default value
vi: Giá trị mặc định

en: Image path
vi: Đường dẫn ảnh

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Relationship type
vi: Kiểu quan hệ

en: Synchronization
vi: Đồng bộ

en: Editor
vi: Bộ soạn thảo

en: Transparent
vi: Trong suốt

en: Postal Code
vi: Mã bưu điện

en: Package
vi: Kiện hàng

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Data
vi: Dữ liệu

en: About
vi: Giới thiệu

en: Behavior
vi: Ứng xử

en: Zoom
vi: Thu/Phóng

en: Icon path
vi: Đường dẫn tới biểu tượng

en: Direction
vi: Hướng

en: Maximum height
vi: Chiều cao tối đa

en: Maximum width
vi: Chiều rộng tối đa

en: Locations
vi: Địa điểm

en: Displays
vi: Thiết bị hiển thị

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Layers
vi: Lớp

en: Icon Size
vi: Kích cỡ Biểu tượng

en: Libraries
vi: Thư viện

en: Distance unit
vi: Đơn vị khoảng cách

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính

en: Border width
vi: Độ rộng viền
