Gesso (4.0.0) - en to fil translation catalogue (7 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Go to previous page
fil: Pumunta sa nakaraang pahina

en: Go to next page
fil: Mag-punta sa susunod na pahina

en: Page
fil: Pahina

en: This field is required.
fil: Kinakailangan ang patlang na ito.

en: Go to first page
fil: Mag-punta sa unang pahina

en: Go to last page
fil: Mag-punta sa huling pahina
