Gesso (4.7.0) - en to ta translation catalogue (21 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: Help
ta: உதவி

en: Core
ta: கருவம்

en: Page
ta: பக்கம்

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: This field is required.
ta: இந்த புலம் தேவையானது.

en: Navigation
ta: வழிநடத்தல் தொடுப்பு

en: Show
ta: காட்டு

en: Next page
ta: அடுத்த பக்கம்

en: Go to first page
ta: முதல் பக்கம் செல்

en: Go to last page
ta: கடைசி பக்கம் செல்

en: Hide
ta: மறை

en: mobile
ta: கைபேசி

en: Page top
ta: பக்கத்தின் மேல்

en: Page bottom
ta: பக்கத்தின் கீழ்ப்பகுதி

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை
