Gesso (5.1.4) - en to fil translation catalogue (13 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Previous
fil: Nakaraan

en: Next
fil: Susunod

en: Content
fil: Nilalaman

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Help
fil: Tulong

en: Page
fil: Pahina

en: Header
fil: Ulunan

en: Footer
fil: Paanan

en: This field is required.
fil: Kinakailangan ang patlang na ito.

en: Main navigation
fil: Pangunahing paglalayag

en: Page top
fil: Ibabaw ng pahina

en: Page bottom
fil: Ilalim ng pahina
