Gesso (5.4.4) - en to ta translation catalogue (29 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Previous
ta: முந்தைய

en: Next
ta: அடுத்து

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Size
ta: அளவு

en: Search
ta: தேடல்

en: None
ta: இல்லை

en: Help
ta: உதவி

en: Before
ta: முன்

en: After
ta: பிறகு

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: This field is required.
ta: இந்த புலம் தேவையானது.

en: Details
ta: விவரங்கள்

en: Both
ta: இரண்டும்

en: Buttons
ta: விசைகள்

en: Left
ta: இடது

en: Right
ta: வலது

en: Style
ta: பாணி

en: Next page
ta: அடுத்த பக்கம்

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: Page top
ta: பக்கத்தின் மேல்

en: Page bottom
ta: பக்கத்தின் கீழ்ப்பகுதி

en: Selected:
ta: தேர்வு செய்யப்பட்ட:
