Gesso (8.x-3.2) - en to cy translation catalogue (10 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: Go to previous page
cy: Ewch i'r dudalen flaenorol

en: Go to next page
cy: Ewch i'r dudalen nesaf

en: Core
cy: Craidd

en: Page
cy: Tudalen

en: This field is required.
cy: Mae'r maes yma'n ofynnol.

en: Details
cy: Manylion

en: Go to first page
cy: Ewch i'r dudalen gyntaf

en: Go to last page
cy: Ewch i'r dudalen olaf

en: Hide
cy: Cuddio
