Group Events (3.0.0-rc1) - en to fil translation catalogue (12 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Status
fil: Kalagayan

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Group
fil: Grupo

en: Type
fil: Uri

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Updated
fil: Nabago

en: All
fil: Lahat

en: Page
fil: Pahina

en: Published
fil: Inilathala

en: No content available.
fil: Walang magagamit na nilalaman.

en: Add new content
fil: Magdagdag nang bagong nilalaman
