Gif Player Field (8.x-1.2) - en to ta translation catalogue (11 entries)

en: Field
ta: புலம்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Display
ta: காட்சி

en: Mode
ta: முறை

en: Width
ta: அகலம்

en: Height
ta: உயரம்

en: Reference
ta: குறிப்பு

en: Allowed file extensions
ta: அனுமதிக்கப்பட்ட கோப்பு நீட்சி வகைகள்

en: Maximum upload size
ta: அதிகளவு தரவேற்ற அளவு

en: File directory
ta: கோப்பு அடைவுகள்

en: Reference method
ta: குறிப்பு முறை
