Gift Aid management (1.0.0-alpha3) - en to vi translation catalogue (40 entries)

en: Next
vi: Tiếp

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: List
vi: Danh sách

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Description
vi: Mô tả

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Edit
vi: Sửa

en: None
vi: Không có

en: Image
vi: Ảnh

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Label
vi: Nhãn

en: Default
vi: Mặc định

en: View
vi: Xem

en: Audio
vi: Âm thanh

en: Notes
vi: Ghi chú

en: ID
vi: Mã

en: Always
vi: Luôn luôn

en: Explanation
vi: Lời giải nghĩa

en: Start Date
vi: Ngày bắt đầu

en: End Date
vi: Ngày kết thúc

en: Introduction
vi: Giới thiệu

en: Address
vi: Địa chỉ

en: Method
vi: Phương thức

en: Start date
vi: Ngày bắt đầu

en: End date
vi: Ngày kết thúc

en: Order
vi: Thứ tự

en: Pending
vi: Đang treo

en: Document
vi: Tài liệu

en: Complete
vi: Hoàn thành

en: Cancelled
vi: Bị thôi

en: Context
vi: Ngữ cảnh

en: Go back
vi: Quay lại

en: About
vi: Giới thiệu

en: Incomplete
vi: Chưa hoàn tất

en: User account
vi: Tài khoản người dùng

en: Invalid
vi: Không hợp lệ

en: Validity
vi: Độ hợp lệ
