Gin Admin Theme (5.0.10) - en to th translation catalogue (40 entries)

en: Home
th: หน้าแรก

en: Status
th: สถานะ

en: Disabled
th: ปิดการใช้งาน

en: Enabled
th: เปิดใช้งาน

en: Taxonomy
th: หมวดหมู่

en: Version
th: รุ่น

en: Overview
th: ภาพรวม

en: Settings
th: ตั้งค่า

en: Create
th: สร้าง

en: Breadcrumb
th: การแสดงเส้นทาง

en: Database
th: ฐานข้อมูล

en: Header
th: ส่วนหัว

en: Custom
th: กำหนดเอง

en: Media
th: สื่อ

en: System
th: ระบบ

en: Appearance
th: การแสดงผล

en: Profile
th: ประวัติผู้ใช้

en: Close
th: ปิด

en: Select all rows in this table
th: เลือกทุกแถวในตารางนี้

en: Deselect all rows in this table
th: ยกเลิกการเลือกทุกแถวในตารางนี้

en: Log out
th: ออกจากระบบ

en: Extend
th: ส่วนขยาย

en: Red
th: แดง

en: Blocks
th: บล็อค

en: Pink
th: สีชมพู

en: Hide
th: ซ่อน

en: Green
th: เขียว

en: Skip to main content
th: ข้ามไปยังเนื้อหาหลัก

en: Yellow
th: เหลือง

en: First sidebar
th: แถบด้านข้างแถบแรก

en: Includes: %includes
th: รวมถึง: %includes

en: Page top
th: บนสุดของหน้า

en: Page bottom
th: ด้านล่างของหน้า

en: Collapse
th: การรวมคอลัมน์

en: Highlighted
th: ไฮไลต์

en: Show row weights
th: แสดงน้ำหนักของแถว

en: Hide row weights
th: ซ่อนน้ำหนักแถว

en: Back to site
th: กลับสู่เว็บไซต์

en: You have unsaved changes.
th: คุณมีการเปลี่ยนแปลงลำดับสินค้ากรุณากดปุ่มอัพเดทข้อมูล

en: Return to site content
th: ย้อนกลับไปยังเนื้อหาของเว็บไซต์
