Gin Admin Theme (5.0.3) - en to te translation catalogue (27 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Status
te: స్థితి

en: Content
te: సారము

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Administration
te: పరిపాలన

en: Taxonomy
te: వర్గీకరణ

en: Version
te: సంచిక

en: Overview
te: అవలోకనం

en: Settings
te: అమరికలు

en: Help
te: సహాయం

en: Default
te: అప్రమేయం

en: User
te: వాడుకరి

en: Files
te: ఫైళ్లు

en: Create
te: సృష్టించు

en: Page title
te: పేజీ శీర్షిక

en: Breadcrumb
te: బ్రెడ్‌క్రంబ్

en: Database
te: డేటాబేస్

en: System
te: వ్యవస్థ

en: Appearance
te: రూపురేఖలు

en: Close
te: మూసివేయి

en: Log out
te: నిష్క్రమించు

en: Hide
te: దాచు

en: First sidebar
te: మొదటి పక్కపట్టీ

en: Page bottom
te: పేజీ అడుగు

en: Status messages
te: స్థితి సందేశాలు

en: Third party settings
te: మూడవ పక్ష అమరికలు
